˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
แพนเค้ก ตัวเก็ง พจมาน บ้านทรายทอง เวอร์ชั่นช่อง 7 โอเคป่ะ ?
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ แพนเค้ก ตัวเก็ง พจมาน บ้านทรายทอง เวอร์ชั่นช่อง 7 โอเคป่ะ ? 

เป็นนางเอกที่เนื้อหอมสุดๆ มีละครรอคิวจนไม่มีเวลาให้พักหายใจ ซึ่งล่าสุดแว่วว่า แพนเค้ก-เขมนิจ จามิกรณ์ ถูกทาบให้เป็น “พจมาน” ในละครสุดคลาสสิกเรื่อง “บ้านทรายทอง” ทางช่อง 7 จริงมั้ย? “ยังไม่มีใครติดต่อนะคะ ทางช่องอาจจะทำเรื่องนี้แต่ยังไม่ใช่ ช่วงนี้ค่ะ แต่ก็อาจจะเป็นปกติที่ผู้จัดฯอาจจะวางแผนไว้ก่อน ใครจะทำอะไรในหน้าที่ตรงนี้” แต่ถ้าได้รับการติดต่อล่ะ? “อันนั้นก็ต้องว่ากันอีกเรื่องนึง จริงๆมันก็คือสิ่งที่ได้รับมอบหมายมา ถ้าเกิดเค้าคิดว่าจะให้เล่นก็คง ต้องเป็นไปตามนั้นค่ะ” แล้วสนใจมั้ย? “เรื่องนี้เป็นตำนานละครไทยที่น่าสนใจมากๆเรื่องนึง ซึ่งแพนว่าถ้าใครมีโอกาสได้ เล่นก็ถือว่าเป็นโอกาสที่ดีค่ะ” แต่ขนาดยังไม่ติดต่อมา ยังมีกระแสข่าวว่า แพน-เค้กไม่เหมาะ เพราะหน้าไม่บ้านนอก “ก็แล้วแต่คนคิดมากกว่าค่ะ”.

พอเถอะ อย่าสร้างอีกเลย

เดาเรื่องได้ตั้งแต่ ยังไม่ฉาย

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
แพนเค้กดูดีไปคร่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
นุ่นน่าจะเหมาะกับบทนี้มากกว่านะคะ

แพนเค้กดูร่าเริงไป แต่ก็อยากให้ชีลองฝีมือค่ะ

้ถ้ามีข่าวอย่างนี้ก็คงต้องเป็นแพนเค้กแล้วละ
เพราะคงจะไม่มีใครดังไปกว่าแพนเค้กนอกจากอั้ม
แต่อั้มเนียรึ จะมาเป็นพจมาน .. เหอ ๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
ตอบ  
K.A.M.M พิมพ์ว่า:
้ถ้ามีข่าวอย่างนี้ก็คงต้องเป็นแพนเค้กแล้วละ
เพราะคงจะไม่มีใครดังไปกว่าแพนเค้กนอกจากอั้ม
แต่อั้มเนียรึ จะมาเป็นพจมาน .. เหอ ๆ

เล่นเป็นหญิงใหญ่ก็ได้นะคะ

เอาขวัญ อุษาเล่นเป็นพจนีย์สิ

พี่จอยๆเหมาะสุดครับผม!!!

April fighting! + angel Sojin�
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 2
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com