˹���á Forward Magazine

ตอบ

[MV] Jazmine Sullivan - Dream Big
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ [MV] Jazmine Sullivan - Dream Big 

MV Single ที่ 4 ของอัลบั้ม Fearless (แอบเหมือน Taylor Swift เลย) ครับ

เพลงนี้ร้องโดย Miss Grammy Nominated Jazmine Sullivan

ปล.เชียร์ Lions, Tigers & Bears มากกว่าครับ น่าจะโปรโมตเพลงนี้้มากกว่า

Refresh พิมพ์ว่า:

MV Single ที่ 4 ของอัลบั้ม Fearless (แอบเหมือน Taylor Swift เลย) ครับ

เพลงนี้ร้องโดย Miss Grammy Nominated Jazmine Sullivan

ปล.เชียร์ Lions, Tigers & Bears มากกว่าครับ น่าจะโปรโมตเพลงนี้้มากกว่า

ต้องเทเลอร์แอบเหมือน เพราะว่านางออกอัลบั้มก่อนนะครับผม!!!

April fighting! + angel Sojin�
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ  
Confused ปล่อยไวมั่กๆ

เพลงนี้ Dream Big เป็นเพลงที่ 4 ที่ปล่อยออกมา

แต่เป็น 1st Single ที่จะปล่อย ที่ UK ครับผม ( 30 มีนาคม )

ส่วน Us อิเพลง "เสือสิงกะทิงแรด ชั้นไม่กลัวหรอก แต่กลัวหล่อนมากกว่าย่ะ" ก็กำลังไต่ BB อยุ่นะครับ

เพลงนี้รักมาก อิอิ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 1
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com