˹���á Forward Magazine

ตอบ

[MV] นักร้องขวัญใจบอร์ด Lil Wayne - Prom Queen
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ [MV] นักร้องขวัญใจบอร์ด Lil Wayne - Prom Queen 

มาแล้วครับ MV ตัวเต็มของ Single แรกในอัลบั้มใหม่ของ ลิงเวน(ตะไล) Rebirth ครับ

เพลงนี้ เข้าไปสูงสุดของ BB ถึงอันดับที่ 17 ด้วยแรงโหลดล้วนๆเหมือนกัน

แล้วข่าวดีสำหรับแฟนๆของลิงเวน(ตะไล)ครับ ปีนี้เค้าจะออกอัลบั้มถึง 2 อัลบั้มทีเดียว ใครเป็นแฟนคลับก็เก็บตังค์ไว้รอเลยครับ

ปล.Edit แล้วครับคุณ paradizer 55+

แก้ไขล่าสุดโดย Refresh เมื่อ Thu Mar 05, 2009 12:08 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Refresh พิมพ์ว่า:

มาแล้วครับ MV ตัวเต็มของ Single แรกในอัลบั้มใหม่ของ ลิงเวน Rebirth ครับ

เพลงนี้ เข้าไปสูงสุดของ BB ถึงอันดับที่ 17 ด้วยแรงโหลดล้วนๆเหมือนกัน

แล้วข่าวดีสำหรับแฟนๆของลิงเวนครับ ปีนี้เค้าจะออกอัลบั้มถึง 2 อัลบั้มทีเดียว ใครเป็นแฟนคลับก็เก็บตังค์ไว้รอเลยครับ

ลิล เวร(ตะไล) ครับผม!!!

April fighting! + angel Sojin�
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ  
ช่วงนี้แร็พเปอร์ที่ชอบไปฟีทกับคนอื่นกำลังมือขึ้นนะ

คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com