˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
เพื่อนๆคิดว่าอัลบั้มinto the light ของแม่ติน่าจะเปิดตัวถึง
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ เพื่อนๆคิดว่าอัลบั้มinto the light ของแม่ติน่าจะเปิดตัวถึง 
500,000ก็อบปี้ได้ไหม โดยส่วนตัวคิดว่าไม่น่าจะถึง ถ้าเพลงเปิดตัวโดนใจและเข้าถึงคนหมู่มากละก็ มีสิทธิเพียงแค่นิดหน่อยนะที่จะสามารถแตะถึง500,000 โดยรวมคิดว่าน่าจะแตะได้แค่ประมาณ200,000ถึง300,000นะ ชื่ออัลบั้มอาจจะยังไม่เป้นทางการนะเหรอเพื่อนๆๆคิดอย่างไรกันบ้าง

ตอบ  
อัลบั้มใหม่ติ๊คือขยะรีไซเคิล

thongthana พิมพ์ว่า:
500,000ก็อบปี้ได้ไหม โดยส่วนตัวคิดว่าไม่ถึง ถ้าเพลงเปิดตัวโดนใจและเข้าถึงคนหมู่มากละก็ มีสิทธิเพียงแค่นิดหน่อยนะที่จะสามารถแตะถึง500,000 โดยรวมคิดว่าน่าจะแตะได้แค่ประมาณ200,000ถึง300,000นะ ชื่ออัลบั้มอาจจะยังไม่เป้นทางการนะเหรอเพื่อนๆๆคิดอย่างไรกันบ้าง

เพลงยังไม่ออก ชื่ออัลบั้มยังไม่ได้สรุป ตั้งกระทู้เหมือนวางแผงเตรียมขึ้นบิลบอร์ดอาทิตย์หน้า ไม่ถามไปเลยละว่าอัลบั้มที่สิบนังติ๊จะขายได้เท่าไหร่ ? ตั้งกระทู้ดูเวลาหน่อย แต่ไหนๆตั้งแล้วขอเดาละกันว่าคงได้ 200K ต้นๆถึงกลาง เชื่อสิแม่ติ๊ของคุณนะไม่เหมาะกับอิเลคโทรหรอก ไปแหกปากเหมือนเดิมเข้าท่ากว่านะครับผม!!!

April fighting! + angel Sojin�
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
เรื่องของมึงค่ะ

นะคะ

น่าจะถึงนะคะ

=[B]luEDoGu[T]= พิมพ์ว่า:
น่าจะถึงนะคะ

ถึงไหน ถึงกัน

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด i love this login!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

he is login of the year!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

he is my breathing!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

i love u!!!!!!! อ๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
เฉยๆค่ะ

หลังอีนี่เริ่มจะแหวกอะไรบ้าบอไปหน่อยนะคะ

ช่วยหาอะไรที่ลงตัวและสร้างเอกลักษณ์ให้ตัวเองก้อจะดีมาก

ตอบ  
เราว่าต้องเปิดตัวเกิน 5 พันล้านแผ่นแน่นอน

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com