˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
ชางมิน ผัวเดี๊ยน วงดงบังชินกิ ลุคใหม่ เท่ห์แบบแก่ๆว่ะ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ ชางมิน ผัวเดี๊ยน วงดงบังชินกิ ลุคใหม่ เท่ห์แบบแก่ๆว่ะ 

size=18]ชางมินลูก แม่จะจับกินให้หมดตั้งตัวหัวจรดคว... เลย

ปล.ทรงผมอีมิค+แจคือความอัปยศของวงการแฮร์แฟชั่นเกาหลี และกางเกงยุนคือความหายนะของคุณตาวัย 60[ [/size]

แก้ไขล่าสุดโดย popparazi เมื่อ Mon Sep 29, 2008 9:31 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

กริสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

ตอบ  
อ๊ายย เด๋วมาริโอ้ เด๋วเลโอ

เอาสักคนซี่ยะ

ไม่งั้นจะนาโอมั่งแล้วนะคะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
น้องจุก พิมพ์ว่า:
อ๊ายย เด๋วมาริโอ้ เด๋วเลโอ

เอาสักคนซี่ยะ

ไม่งั้นจะนาโอมั่งแล้วนะคะ

นาโอ นี่มาจากไหนค่ะ แอบน่ากัวอยู่นะค่ะอยู่ดีดีชีโผล่มาเนี่ย

เลโอ มาริโอ้ หนีหมดค่ะ

ว้ายยย ลืมบอก ชางมินสามีหลวงค่ะ นอกนั้นเศษเลยของเดี๊ยนค่ะ ผ่านมาแล้วก็ผ่านไป

หน้าดูเล็กลงเยอะเลยนะ (ส่วนตัวคิดว่านะ)

เรื่องกางเกงยุน กับ ทรงผมมิก เห็นด้วย

ห้า ห้า
like

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ว๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยย ตามมาทวงผัวคืนค่ะ

ไม่ไหวแล้ว ร ระ รู รูป สุดท้าย!!!!!!!!น่ารักโคตรๆๆๆๆๆ

ปล. ตั้งแต่ อิยุนไปทำแทนมา มินเลยไม่ได้ดำสุดในวงแล้ว

ไม่เห็นมิกอ่าครับบผม

.
I want to drag u down
.
.
.
.
.
.
.
ตอบ  
แรงส์ซี่ พูดว่า

ขอทั้งวงได้มั้ยคระ หยิง

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 2
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com