˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
รีวิวปกอัลบั้มของบริทค่ะ ตั้งแต่ Baby ถึง Blackout
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ รีวิวปกอัลบั้มของบริทค่ะ ตั้งแต่ Baby ถึง Blackout 

อัลบั้ม 1 baby 1 more time ปกสีชมพู ปกนี้ก้อดูเหมาะกับวัยนะค่ะ แล้วก้อเข้ากับเพลงในอัลบั้มมากค่ะ แล้วพอมันเปนปกขาวยิ่งสวยเลยค่ะ บริทดูอินโนเซนเหมาะกับเพลงมาก เปนปกที่ดูมีคอนเซปแล้วก้อมีเอกลักษน์มากค่ะ ดูสวยโดยที่ไม่ต้องต้องมีเอฟเฟกอะไรเลยค่ะ ธรรมดา แต่น่ารักมากๆ

อัลบั้ม 2 oops i did it again โฟว่าปกนี้ดูห่วยอ่ะ บอกไม่ถูก ปกก้อไม่มีเอกลักษณ์อะไรเลย ไม่เหนภาพรวมของอัลบั้มเลยค่ะ ต้องการจะสื่ออะไรก้อไม่รุ แค่มายืนๆ ดีนะค่ะ ที่หน้าสวยไม่งั้นก้อหมดกัน

อัลบั้ม 3 Britney โดยส่วยตัวแล้วโฟว่าปกอัลบั้ม 3 ดูสวยสุดนะ แต่มันมองบ่อยๆ แล้วหน้าเบื่อ แล้วบุคเลตด้านในก้อไม่สวยเลย ภาพเดิมๆวนไปวนมา สีก้อไม่สวยเหมือนตั้งใจจะให้ดูศิลป์ แต่ไม่เลย จืดมากกกก แต่ขอชมหน้าปกอย่างเดียวค่ะ ช่วงนั้นเธอเซกซี่มาก ก้มนิดๆ ทำหน้าแบ๊วๆ สำหรับบริทแค่นี้ก้อเริ่ดแล้ว

อัลบั้มที่ 4 in the zone ถึงไคๆจะว่าปกนี้ไม่สวย จืดชืดยังไงก้อแล้วแต่ แต่โฟกลับชอบปกนี้อ่ะ ดูลึกลับดีออก มีชั้นเชิงที่สุดแล้วใบบรรดาปกของบริท เหมือนกลับเพลงในอัลบั้ม ไม่ต้องทำอะไรเลย ถ่ายแค่หน้าตรงๆ กับโทนสีน้ำเงินหม่นๆ แค่นี้ก้อเริ่ดแล้ว อิน เดอะ โซนของแท้เลยค่ะ

อัลบั้มที่ 5 My prerogative ก้อโออยู่แต่ด้วยความที่ไม่ใช่รูปใหม่มันเลยเกิดความรุสึกว่าภาพปกนี้ดูไม่สด ไม่ใหม่ แต่ก็ดีนะค่ะ เซกซี่ดีแต่ไม่โดดเด่นค่ะ
ป.ล. หัวบริทมันดูสูงๆแปลกๆนะค่ะ

[/img]http://www.kkbox.com.tw/funky/album/58149.jpg[/img]

อัลบั้มที่ 6 b in the mix ปกนี้ก้อเอารูปมาจากอัลบั้มที่ 3 อ่ะค่ะ ปกสวยดีนะค่ะ จะดูห่วยก้อไม่ใช่ จะว่าสวยก้อไม่เชิงอ่ะค่ะ แต่โฟก้อชอบนะ มันก้อดูดีในแบบของมันนะค่ะ ตัวผีเสื้อหรือ เมนไอเดีย มันก้อดูดีอ่ะ แต่จะเอาอะไรมากกะเธอช่วงนั้นไม่ได้ อ่ะค่ะ

อัลบั้มที่ 7 Blackout อ่ะนะ อย่าให้พูดเลยค่ะ รูปนี้ใช้ตั้งแต่ถ่ายโปรโมทเอ็มทีวี ใช้ทำปกซิงเกิล สกรีนแผ่นโปรโมท ใช้โปรโมทในหนังสื่อ รวมถึงเว็บต่างๆ ถูกใช้ทำซิก อวาต้าของไคหลายๆคนทั้ง บอร์ดไทย บอร์ดเทศ แมร่ง เบื่อจะตายแล้วค่ะ ถ่ายมาแม่งรูปเดียวใช้ซะคุ้มเลย ดอก เซ็งค่ะ หวังว่ามันคงไม่ใช่ปกจริงนะค่ะ
ป.ล. ถ้าใช่จริงในแผงบริทจะเปนปกที่ดูโดดเด่น (แบบลาวๆ) ที่สุดในแผงแล้วค่ะ แย่งซีนคนอื่นหมด

JLo Thailand https://www.facebook.com/Jlothailand
.
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
ตอบ  
ดูโดยรวมๆ

ไปๆมาๆ

In The Zone สวยสุดอ่ะ

แปลกดี

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
รูปแรกก็ใสซื่อ แต่แอบเซ็กซี่ดีนะ

โดยรวมชอบปกอัลบั้มแรกมากที่สุด ดูสวยแยยเป็นธรรมชาติ ไม่ต้องทำหน้าอะไรมากมาย

ไม่ชอบเลยคืออัลบั้มที่ 3 อ่ะ โทนสีแบบนี้ไม่สวยเท่าไหร่ แถมชีนั่งเหมือน... เพิ่งถูกตำรวจเข้าจับกุม แล้วมานั่งสารภาพผิด

ส่วนอื่นๆ โดยรวมก็ดูดีนะ แม้จะไม่โดดเด่นเท่าไหร่

อ่อ อัลบั้มล่าสุดก็ห่วยได้อีก มันBlackout ตรงไหน มาซะสดใสเชียว

ปล. ถือว่าปกแต่อัลบั้มตรงดีนะ เล่น oops หน้าตาท่าทางเหมือนเพิ่งโดนขังคุกเลย โฮะๆเว้นแต่ล่าสุดเนี่ยแหล่ะ เฮ้อ

สวยเลือกได้ Happy

ตอบ  
comment ....

Baby one more time ไม่ชอบปกนี้เลย ..... ไม่สะดุดตาเลย ตอนซื้อก้อไม่ได้ซื้อปกนี่ เปนปกนี้แทน

เนี่ยอันนี้ เหมือนมันจะเปนปกฉลองหรือว่า Asia release มั้งจำมไม่ได้ เหนแล้วชอบบริทเลย ปกนี้ดีกว่าปก สีชมพูด ตัวดำนั่งท่าเด็กม.ปลายมาก ๆ 55

Oops I did it agian .. ชอบปกนี้อะ บริทดูดีมาก ๆ อะ เลยทำให้ปกสวย แต่ที่จริงแล้วปกอันนี้ไม่ไดมีลูกเล่นในการถ่ายภาพเลย เพราะน่าจะเป็น ภาพ Photoshoot รีทัช แค่นั้น แสงสีไม่ได้เล่นอะไรเลย ชอบคับ

Britney ... ชอบปกนี้ว่ะ สะดุดตามาก อันนี้ความเห็นม่อนนะ ไม่รู้ดิ เห็นแล้วอยากเดินเข้าไปหยิยเลย ประมาณว่านั่งรอจ้องเราให้เดินเข้าไปหา .... 55 ชอบ ๆ

In the Zone ขอชมว่าปกนี้เปนปกที่ดีที่สุดคับ เพราะว่า นำเสนอภาพลักษณืของบริทออกม่าชัดเจนมากว่าที่จะเล่นแสงสี (ดูแล้วชีคงชอบสีฟ้าเนาะ) แบบว่าเอาให้เห็นหน้าเต็ม ๆ เลยว่า ฉันเปนสาวแล้วนะ ดูดิดู .... 555 สวยด้วยนะคับ บริทอัลบั้มนี้เนี่ย

GH:My Perogative ขอบอกว่า ปกนี้ดูไฮโซสุดแล้ว .... ทั้ง BG แล้วก้อตัวศิลปินเอง สวยมัก ๆ บริทแลดูดี แต่ไม่ค่อยหน้าค้นหาเท่าไหร่กับปกนี้ นะคับ แต่หน้าบริทออกมาดูสวยมาก ๆๆๆๆ

แค่นี้นะ เพราะ B in the mix เฉย ๆ มาก ๆ

ตอบ  
จะให้พี่ตอบหรือจะให้พี่ตบดีล่ะเด่วจัดให้

ตอบ  
แพนทอง พิมพ์ว่า:
จะให้พี่ตอบหรือจะให้พี่ตบดีล่ะเด่วจัดให้

กลัวป่ะล่ะ ตัวนิดเดียว 55+

JLo Thailand https://www.facebook.com/Jlothailand
.
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
ตอบ  
Dhoom_girls พิมพ์ว่า:
แพนทอง พิมพ์ว่า:

กลัวป่ะล่ะ ตัวนิดเดียว 55+

ผั๊วะ

ตอบ  
รู้มั้ยว่าทำไมBlack Outถึงใช้ปกนี้

เพราะเมื่อแฟนๆเห็นปกอัลบั้มนี้แล้ว
พากันอยากจะBlack Outกันเป็นแถว

ส่วนตัวแล้วคิดว่าMy Prerogative
ดูดีที่สุดแล้ววอ่ะ

แต่ที่ชอบจริงอ่ะคือปกซิงเกิ้ลSomeday I Will Understandอ่ะสวยที่สุดแล้ว

สวยและรวยเวอร์
ต้องJessica Simpson
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ Re: รีวิวปกอัลบั้มของบริทค่ะ ตั้งแต่ Baby ถึง Blackout 
Dhoom_girls พิมพ์ว่า:

ชอบอันนี้สุดแล้ว ชอบทรงผมบริท

Tweet me
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 2
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com