˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4  ถัดไป
ถึงคนที่ส่งพีเอ็มมาน่ะค่ะ ไม่ได้อ่านพีเอ็ม และ ไม่ยกโทษให้คะ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ ถึงคนที่ส่งพีเอ็มมาน่ะค่ะ ไม่ได้อ่านพีเอ็ม และ ไม่ยกโทษให้คะ 
แค่นั้นแหล่ะค่ะ

จบค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย มาดามจ๊อกกาโล่ เมื่อ Wed Mar 04, 2009 8:57 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว ตำแหน่ง AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
ตอบ  
ไม่ทราบค่ะ แต่ วันนี้เพิ่งสอบเสร็จอยากได้ รางวัลจากมาดามอ่ะ

อ๊ายยยยยยยยส์

ซึ่งสามารถ พีเอ็มกลับไปบอกเขาได้

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
Disney Boy พิมพ์ว่า:
ซึ่งสามารถ พีเอ็มกลับไปบอกเขาได้

เจ๊ไม่อยากคุยกับเค้าค่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว ตำแหน่ง AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
ตอบ  
งึมงำๆ Confused

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
มาดามจ๊อกกาโล่ พิมพ์ว่า:

โอเคครับ งั้นจบกันด้วย(เกือบ)ดีแล้วกัน

ต่างคนต่างอยู่
Confused

ตอบ  
แอร๊ย อะไรกันคะ

มาดามจ๊อกกาโล่ พิมพ์ว่า:

โอเคครับ งั้นจบกันด้วย(เกือบ)ดีแล้วกัน

ต่างคนต่างอยู่
Confused

ใช่ เจ๊ไม่อยากตอแหลอะ
คือเข้าหน้ากันไม่ติดแล้ว จะมาทำรักกัน ยกโทษให้กันเจ๊ทำไม่ได้
คนเรามันมีความรุ้สึกค่ะ
แต่ด้วยวุฒิภาวะ และวัยวุฒิ ต้องรุ้จักปรับตัวไปตามสถานการณ์

ซึ่งตอนนี้เจ๊ไม่สามารถจะอยุ่ร่วมกับเค้าได้
แต่ก้ไม่อยากทะเลาะและอะไรด้วยแล้ว

คือต่างคนต่างอยู่ถูกที่สุด

เจ๊แค่อยากฝากหลายๆคนว่า ดูหนูปูและน้องหยก กับน้องทิวเป็นตัวอย่าง
อายุยังน้อยๆ แต่กลับวางตัวดีมีความคิดเข้าท่า
ถึงจะยังขาดๆเกินไปนิดนึงบางที ตามประสาวัยรุ่น แต่ก้ถือเป็นเยาวชนที่เจ๊ภูมิใจมากก

ปล.นัทจังง อย่า งง ซี เอ็มด่วนน

ตอบ  
แนะนำว่ายกโทษให้แล้วจบกันดีกว่าค่ะ

อย่างน้อยถ้าไม่ชอบขี้หน้ากันจะได้ไม่ต้องติดใจอะไรกันอีก

ยกโทษๆไปซะ ไม่อยากยุ่งแล้วจะเก็บมาคิดแค้นไว้ทำไมค่ะ

หมดสวยกันพอดี

ยังไงก็เพื่อนร่วมโลกค่ะ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com